FC2ブログ

メラノーマ

巨人の星の美奈さんは、爪部黒色腫だったんですね

死の星って呼んでたっけ


JKAZ5607.jpg
この子は赤い星


左手小指の爪の異常が気になって

近所の皮膚科へ行ったら 大きな大学病院を紹介されました



JKAZ5613.jpg
こちらは青い星


入れ替わり立ち替わり

3人の医師に診ていただきました



JKAZ5621.jpg
顔見たいな星です



紹介状は開封できないのですが

診察の際はオープンでした 1行目に「メラノーマの疑い」


JKAZ5690.jpg
割とケロッとしています


来月 七夕の日に診断結果がわかるようです


Camera
PENTAX KP J Limited

Lens
TAMRON SP AF 90mm F2.8 272E

21 Comments

สล็อตออนไลน์  

PG SLOT สล็อตออนไลน์ SLOT PGสล็อตออนไลน์
สล็อตออนไลน์ PG SLOT สมัครเล่น เว็บสล็อต ได้เงินจริง เกมส์สล็อตบนมือถือ ยอดนิยมให้เลือกเล่นมากมายไม่ว่าจะเป็น เกมส์สล็อต เกมส์ยิงปลา ไฮโล ไพ่แคง ป็อกเด้ง สมัครเล่นฟรีโบนัส กับสุดยอดเว็บไซต์สล็อตอันดับ1
สนุกสนาน เพลินเพลินกับการเล่นเกมส์ สล็อตออนไลน์ฟรี ทางเข้าเล่น SLOT Online
บนมือถือ ดาวน์โหลดฟรี ได้เงินจริง สล็อตเกมส์ที่สร้างเงินให้กับผู้เล่นเป็นจำนวนมาก สมัครสมาชิกโดยไม่มีขั้นต่ำ พร้อมโบนัสสมาชิกใหม่
สล็อต Slot Free Credit ต้อง weplay168

2021/07/14 (Wed) 18:36 | EDIT | REPLY |   
fzgvgyytzz  

http://www.gfdo6uh278pi19p29y58nk3538v02kzhs.org/

メラノーマ - 日記
[url=http://www.gfdo6uh278pi19p29y58nk3538v02kzhs.org/]ufzgvgyytzz[/url]
<a href="http://www.gfdo6uh278pi19p29y58nk3538v02kzhs.org/">afzgvgyytzz</a>
fzgvgyytzz http://www.gfdo6uh278pi19p29y58nk3538v02kzhs.org/

2021/07/31 (Sat) 14:04 | EDIT | REPLY |   
在线AV视频  

https://www.senbasensor.com/sex/3001/

在线AV视频 https://www.senbasensor.com/sex/3001/

2021/08/03 (Tue) 08:32 | EDIT | REPLY |   
pgslot  

PG SLOT AUTOpgslot
SLOT-PG สล็อตPG ยินดีต้อนรับนักเล่นเกมส์ทุกท่าน ขอต้อนรับสู่ ทางเข้า สมัคร PG SLOT AUTO สล็อต ฝากถอนออโต้ ไม่มีขั้นต่ำ ฟรีเครดิต ทดลองเล่นฟรี
รวดเร็ว ปลอดภัย PG SLOT
AUTO รองรับ ทรูมันนี่ ทรูวอลเล็ท
ลิขสิทธิ์แท้ จาก pgslot.cc
มีระบบทดลองเล่นฟรี แจกเครดิต 10,
000 บาท ให้ทดลองเล่น

2021/08/18 (Wed) 09:04 | EDIT | REPLY |   
iphone11ケースブランドコピー激安  

https://www.masmuxach.com/

Cnc Carbon Fiber https://www.fmscarbon.com/cnc-carbon-fiber/
iphone11ケースブランドコピー激安 https://www.masmuxach.com/

2021/09/05 (Sun) 00:12 | EDIT | REPLY |   
Gucciグッチバッグスーパーコピー  

https://www.oceinfo.org.co/

flushing portable toilet https://www.znzkcn.com/flushing-portable-toilet/
Gucciグッチバッグスーパーコピー https://www.oceinfo.org.co/

2021/09/06 (Mon) 22:55 | EDIT | REPLY |   
Soft Pvc Magnet Stickers  

https://www.hobrin.com/soft-pvc-magnet-stickers/

Fendiフェンディサングラススーパーコピー http://xsr-moto.ru/sport.html
Soft Pvc Magnet Stickers https://www.hobrin.com/soft-pvc-magnet-stickers/

2021/09/08 (Wed) 18:27 | EDIT | REPLY |   
Balenciagaバレンシアガバッグスーパーコピー  

https://gcrwyo.com/

12v Grow Lights https://www.landbrown.com/12v-grow-lights/
Balenciagaバレンシアガバッグスーパーコピー https://gcrwyo.com/

2021/09/08 (Wed) 22:53 | EDIT | REPLY |   
Best Sit In Fishing Kayak  

https://www.freesunboat.com/best-sit-in-fishing-kayak/

Gucciグッチバッグスーパーコピー https://dubai.cityguidelounge.com/tour-anfrage
Best Sit In Fishing Kayak https://www.freesunboat.com/best-sit-in-fishing-kayak/

2021/09/09 (Thu) 08:38 | EDIT | REPLY |   
ブランドコピー専門店  

http://sivivienda-ep.gob.ec/

Electric Power Tester https://www.ec-globalinspection.com/electric-power-tester/
スーパーコピーブランド http://sivivienda-ep.gob.ec/

2021/09/18 (Sat) 08:52 | EDIT | REPLY |   
ブランドコピー専門店  

https://vinilvip.es/es/

Underground Mine Car https://www.chinacoalintl.com/underground-mine-car-tag/
スーパーコピーバッグ https://vinilvip.es/es/

2021/09/19 (Sun) 10:28 | EDIT | REPLY |   
最新ブランドスーパーコピー代引き  

https://www.pinterest.jp/zhu555jp/

Double Screw Extruder https://www.byextruder.com/double-screw-extruder/
最新ブランドスーパーコピー代引き https://www.pinterest.jp/zhu555jp/

2021/09/21 (Tue) 02:03 | EDIT | REPLY |   
Liposonix Hifu  

https://www.medrbtlaser.com/liposonix-hifu/

ブランド時計コピー https://www.araporc.es/
Liposonix Hifu https://www.medrbtlaser.com/liposonix-hifu/

2021/09/22 (Wed) 22:04 | EDIT | REPLY |   
ブランドコピー専門店  

https://www.escalerasyandamios.com/

Cryogenic Oxygen Storage Tanks https://www.hsgascylinder.com/cryogenic-oxygen-storage-tanks/
スーパーコピーバッグ https://www.escalerasyandamios.com/

2021/09/27 (Mon) 23:04 | EDIT | REPLY |   
ブランドバッグコピー  

https://cookingarea.es/

Beer Brewing Equipment Systems http://www.china-brewhouse.com/tag/beer-brewing-equipment-systems/
ブランド時計コピー https://cookingarea.es/

2021/09/30 (Thu) 08:59 | EDIT | REPLY |   
ブランドコピー専門店  

http://www.micoland.es/

Car Jumper Charger Power Charger https://www.tonnytool.com/car-jumper-charger-power-charger/
スーパーコピーバッグ http://www.micoland.es/

2021/10/05 (Tue) 04:02 | EDIT | REPLY |   
Swing Basket Chair  

https://www.yfloutdoor.com/swing-basket-chair/

スーパーコピーバッグ https://www.pohutukawacoast.co.nz/
Swing Basket Chair https://www.yfloutdoor.com/swing-basket-chair/

2021/10/08 (Fri) 21:32 | EDIT | REPLY |   
Precision Cnc Machining Part  

https://www.groupjiuyuan.com/precision-cnc-machining-part/

スーパーコピーブランド http://www.triatlogranollers.org/
Precision Cnc Machining Part https://www.groupjiuyuan.com/precision-cnc-machining-part/

2021/10/11 (Mon) 10:27 | EDIT | REPLY |   
スーパーコピーバッグ  

https://www.adlientomoloji.com/

11220-4BB0A https://www.chejurubber.com/11220-4BB0A.html
Knit Line Injection Molding https://www.uni-moulding.com/knit-line-injection-molding/
ブランドコピー専門店 https://www.adlientomoloji.com/

2021/10/13 (Wed) 04:13 | EDIT | REPLY |   
ブランドコピー専門店  

http://krym-ubk.ru/

Separate Vacuum Autoloader https://www.aumaxplast.com/separate-vacuum-autoloader.html
Electric Stacker 2 Ton https://www.andyforklift.com/electric-stacker-2-ton/
ブランド時計コピー http://krym-ubk.ru/

2021/10/14 (Thu) 08:52 | EDIT | REPLY |   
スーパーコピーブランド  

https://gcrwyo.com/

26.9 Mm Galvanised Tube https://www.tjruitongsteel.com/26-9-mm-galvanised-tube/
Flexitallic Spiral Wound Gaskets https://www.industrial-seals.com/products/Flexitallic-Spiral-Wound-Gaskets.html
ブランド時計コピー https://gcrwyo.com/

2021/10/16 (Sat) 18:55 | EDIT | REPLY |   

Leave a comment